ಪುನೀತ್ ರಾಜ್‍ಕುಮಾರ್ ಜೊತೆ ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಆಚರಣೆ ಹಿಗಿತ್ತು ನೋಡಿ

ಇವೆಲ್ಲವು ಸಿಹಿ ನೆನಪುಗಳು ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ತಪ್ಪಾಗಲಾರದು.. ಯಾಕೆಂದ್ರೆ ಇಂದು ಪವರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಪುನೀತ್ ರಾಜ್‍ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಪ್ರೀತಿಯ ಪತ್ನಿ ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರ ೫೨ ನೇ ವರ್ಷದ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬ. ಅಂದ್ರೆ ಈ ಸಂತೋಷದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಪ್ಪು ಅವರನ್ನ ನೆನೆದು ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರು ಭಾವುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.. ಕಳೆದ ವರ್ಷವಷ್ಟೇ ಅಪ್ಪು ಅವರ ಜೊತೆಗೆ ಹಾಗು ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಜೊತೆ ಸರಳವಾಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬವನ್ನ ಆಚರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ರು.

 

 

ಆಗ ಅಪ್ಪು ಅವರು ಪತ್ನಿ ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರಿಗೆ ಸರ್ಪೈಸ್ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ತುಂಬಾನೇ ಸೂಪರ್ ಆಗಿ ಇರುವಂತಹ ಕೇಕ್ ಅನ್ನ ತರಿಸಿದ್ದರು. ಜೊತೆಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇಬ್ಬರು ನಿಂತು ಕೇಕ್ ಅನ್ನ ಕಟ್ ಮಾಡಿಸಿದ್ದರು.. ಅಪ್ಪು ಸರ್ ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ಪಾಲ್ಗೊಂಡು ವಿಡಿಯೋ ಕೂಡ ಮಾಡಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದರು..

 

 

ಆ ಒಂದು ಖುಷಿಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದಿರುವಂತಹ ಪೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವಿಡಿಯೋಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಅಪಾರವಾದ ವೀಕ್ಷಣೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತ್ತು.. ಇದು ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಪ್ಪು ಜೊತೆಗೆ ನಡೆದ ಕೊನೆಯ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬ ಅಂತಾನೇ ಹೇಳಬಹುದು.. ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬವನ್ನ ಗಂಡನ ಜೊತೆ ಪತ್ನಿ ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರದ್ದು.. ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಆಚರಣೆ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ಸುಂದರ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನ ನೋಡಿ ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರು ಅಪ್ಪು ಅವರನ್ನ ತುಂಬಾನೇ ಮಿಸ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ..

 

 

ಈ ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೂಡ ಅಪ್ಪು ಅವರನ್ನ ತುಂಬಾನೇ ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.. ಇಂದು ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬದ ದಿನ ಈಗಾಗಿ ಅಪ್ಪು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೂಡ ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರಿಗೆ ಶುಭಾಶಯವನ್ನ ತಿಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.. ಇನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರೂ ಕೂಡ ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಹಾಗು ಅಪ್ಪು ಪೋಟೋವನ್ನ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳವ ಮೂಲಕ ಶುಭಾಶಯವನ್ನ ತಿಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ‌‌.. ಇನ್ನು ಅಪ್ಪು ಬಾಸ್ ಅವರು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನಟನೆ ಮಾಡಿದ ಜೇಮ್ಸ್ ಸಿನಿಮಾ ಕೂಡ ಬಿಡುಗಡೆ ಆಗಿದೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಅದೇ ದಿನ ಅಪ್ಪು ಅವರ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬ ಕೂಡ ಹೌದು.

 

 

ನೆನ್ನೆ ತಾನೇ ಪುನೀತ್ ಪರ್ವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸಿನಿಮಾದ ಪ್ರೀ ರೀಲಿಸ್ ಇವೆಂಟ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಕೂಡ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು.. ಇವೆಂಟ್ ಗೂ ಕೂಡ ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಮಕ್ಕಳು ವಂಧಿತ ಜೊತೆ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ನೀವು ಕೂಡ ಅಶ್ವಿನಿ ಮೇಡಂ ಅವರಿಗೆ ಶುಭಾಶಯವನ್ನ ತಿಳಿಸಿ.